ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 17 inch 4x4 wheels rims ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
Matt Black Aluminium Car ขอบล้ออัลลอย 20 นิ้ว PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
หล่อ 17 นิ้ว 5X114.3 ล้อแม็กหลังการขาย BMW Alloy
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หล่อ 17 นิ้ว 5X114.3 ล้อแม็กหลังการขาย BMW Alloy |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น (1 ชุด) |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบที่ดี Good |
ทนต่อแรงกระแทก 18 20 22 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | ออฟโร้ดล้อรถบรรทุกเบาขอบ 18 20 22 นิ้ว 5X114.3 5X139.7 5X130 5X150 6X139.7 ล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
17 18 19นิ้ว6x139.7 4x4ล้อออฟโร้ดสีดำด้านRims
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
ขอบล้อรถอลูมิเนียมอัลลอยด์ 18 "19" 20 "
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อมาตรฐาน 18 "19" 20 "ล้ออลูมิเนียมสำหรับรถยนต์ขายส่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
17 นิ้ว PCD 5X150 SUV 4x4 Off Road Rims สำหรับรถบรรทุกขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ขอบล้ออัลลอยรถยนต์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
20 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 4x4 Offroad Rims สำหรับ toyota fj cruisier
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ 4x4 ขนาด 20 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 20X9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
ขอบล้ออัลลอยหล่อขึ้นรูป 19 นิ้วสำหรับ BMW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องสีดำหลายขนาดหน้าหลังการขายหล่อล้อแม็กขอบรถ |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 4 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบในปี 2564 |
Muti Spoke 17 นิ้วขอบล้ออัลลอยออฟโร้ด A356.2 วัตถุดิบ
| ชื่อ: | 17~20นิ้ว4x4ออฟโร้ดล้อแม็กรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
20x12 PCD ปั่น 20 นิ้ว 4x4 6x139.7 6x114.3 Off Road Rims
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| การรับประกัน: | 36 เดือน |

