ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 17 inch staggered alloy wheels ] การจับคู่ 24 ผลิตภัณฑ์.
ฟอร์จโลหะผสมเว้า 20 19 18 นิ้ว Staggered Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอร์จโลหะผสมเว้า 20 19 18 นิ้ว Staggered Rims |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ขอบล้ออลูมิเนียมหลังการขาย 19 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 19 20 21 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมหลังการขายล้ออัลลอยพร้อม PCD 5x108 |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ขอบล้อรถอลูมิเนียมอัลลอยด์ 18 "19" 20 "
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อมาตรฐาน 18 "19" 20 "ล้ออลูมิเนียมสำหรับรถยนต์ขายส่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
4 × 100 5 × 112 5 × 130 หลังการขาย 19 นิ้วล้อเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17 18 19 นิ้ว 4x100 5x112 ล้ออัลลอย 5x130 ขอบล้อหลังการขายจากประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
รถสปอร์ต SUV หลังการขาย 18 นิ้วขอบ Staggered
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 นิ้วหลังการขาย 5x112 5x120 ขอบ SUV รถสปอร์ตที่กำหนดเองกลึงใบหน้าหลังการขายล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
SS Custom Concave Aluminium Alloy Forged Wheels Rims 19 นิ้ว 5 X 112
| กรมควบคุมมลพิษ: | 98mm-165.1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| วัสดุ: | A6061-T6, A356.2 T6 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
15 นิ้ว 16 นิ้ว 17 นิ้ว 5 × 112 หล่อล้อแม็กซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขนาดที่กำหนดเองล้ออัลลอยด์ 15 นิ้ว 16 นิ้ว 17 นิ้ว 5x112 ขอบล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
A356.2 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 20 19 18 นิ้วขอบล้อเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงงานขายส่ง 2020 18 19 20 นิ้วล้ออลูมิเนียมล้อรถ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ขอบยางรถยนต์ 5 รู 17 × 7 18 × 7.5 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบยางรถยนต์ 5 รู 17 × 7 18 × 7.5 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ล้อแม็กปลอมจำลองหลังการขายล้อแม็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ราคาโรงงานขายส่งแบบจำลองล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ปลอมแปลงหลังการขายล้อ Rims |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

