ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 18 inch aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 235 ผลิตภัณฑ์.
18 นิ้ว 19 นิ้ว 5 หลุมขอบล้ออัลลอยรถสำหรับเชฟโรเลตมาลิบู
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 105 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 38 |
| จบ: | สีดำ ปืน สีเทา |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ PCD 5x150 Off Road Wheels 17 นิ้วขอบรถบรรทุก
| ชื่อ: | ขอบล้ออัลลอยรถยนต์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6 รู 4x4 ปิดขอบถนนพร้อมหมุดย้ำโครเมียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm,150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
Universal Car 17 × 9 6 Hole Casting Wheel Alloy ด้วย Beadlock
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Universal Car 17 × 9 6 รูล้ออัลลอยหล่อด้วย Beadlock |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
404 Not Found
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่หลังการขายขอบล้ออัลลอยรถจำลองสำหรับ Land Rover |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
ขอบล้ออลูมิเนียมหลังการขาย 19 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 19 20 21 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมหลังการขายล้ออัลลอยพร้อม PCD 5x108 |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
17 18 นิ้ว 5 × 100 5 × 112 5 × 114.3 Racing ขอบล้ออัลลอยหลังการขาย
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | สีที่กำหนดเอง |
| การตกแต่ง: | โครเมี่ยม / ขัด / แปรง |
5 Spoke Machine Face Positive ET 5 × 120 17 นิ้วขอบล้อเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 15 16 17 18 นิ้ว 5 ก้านเครื่องใบหน้าบวก ET 5x120 ขอบล้ออัลลอยสำหรับรถ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
A356.2 ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ 4 รู 17 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงงานขายส่งการออกแบบใหม่ 15 16 17 18 19 20 นิ้วสีดำขอบล้ออัลลอยรถ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ล้ออัลลอยหล่ออลูมิเนียมขนาด 17 นิ้ว 5X114.3 สำหรับขอบรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้อรถตรงจากโรงงานขนาด 18 นิ้ว 5X114.3 อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อล้อรถ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |

