ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 18 inch aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 235 ผลิตภัณฑ์.
PCD 6x139.7 เว้า 20x12 ล้ออัลลอยด์เว้าลึกสำหรับ JEEP TOYOTA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20x12 suv ล้อ ET -44 offroad rim,pcd 6x139.7 4X4 อัลลอยด์ขอบ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
| ET: | -44 |
ล้อแม็กรถยนต์ขนาด 15 นิ้ว 4 รูขนาดที่กำหนดเอง, ขอบล้อแม็กรถยนต์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100มม., 108มม., 112มม., 114.3มม., 4/8*100~114.3 |
|---|---|
| ET: | 20mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ขอบล้ออัลลอย 17 นิ้ว,ขอบล้อเว้าฟอร์จน้ำหนักเบา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 143.1mm, 165.1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | ที่กำหนดเอง |
| การประกัน: | 3 ปี |
A356.2 SUV 4 × 4 Off Road ล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | A356.2 SUV 4 × 4 Off Road ล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
A356.2 Aluminium Alloy 6H 20X12 "4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | A356.2 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6H 4x4 Off Road Rims |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| จบ: | สีดำด้าน, โลหะแมตต์กัน, บรอนซ์ด้าน, แคนดี้เรด, บรอนซ์ซาติน |
อลูมิเนียมขัดเงาขัดเงาขอบล้อ 19x9.5 ทนต่อการกัดกร่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17x8.0 18x8.0 19x8.5 19x9.5 อลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อรถ wheel |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
4 × 100 5 × 112 5 × 130 หลังการขาย 19 นิ้วล้อเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17 18 19 นิ้ว 4x100 5x112 ล้ออัลลอย 5x130 ขอบล้อหลังการขายจากประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
VIA Dimond Cut Silver 19 นิ้ว Mag Land Rover Replica Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | VIA Dimond Cut Silver 19 นิ้ว Mag Land Rover Replica Wheels |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม/โลหะผสม |
| สี: | เงิน |

