ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 18 inch aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 235 ผลิตภัณฑ์.
OEM 18 นิ้ว 5X120 5x112 ล้ออัลลอยหล่อสีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 19 20 นิ้ว 5X120 5x112 สีดำอลูมิเนียมอัลลอยด์ปลอม Oem Aftermarket Wheels |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 60PCS |
PCD 6 × 139.7 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียมสำหรับ RANGER ROVER
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่ 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียม PCD 6x139.7 ล้อแบบจำลองสำหรับรถอเมริกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
เชื้อเพลิง - ล้ออัลลอยแบบจำลองที่มีประสิทธิภาพ 18 19 20 นิ้ว
| วัสดุ: | A356.2 |
|---|---|
| สี: | ปรับแต่ง |
| การตกแต่ง: | หน้าโครม / ขัด / แปรง / มาคิน่า |
รถสปอร์ตเว้าซี่ล้ออัลลอยขนาด 15 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รถอเมริกันสปอร์ต ซี่ล้อเว้าบาง 15 16 17 18 19 นิ้ว ล้อแม็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
5x120 Aftermarket Forged Aluminium Alloy Wheels 42mm ET
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้ออัลลอยฟอร์จขนาด 18 นิ้ว 66.56 มม. ทนต่อการกัดกร่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอย 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112/5x120 |
| ET: | 25mm~39mm |
Kipardo 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 114.3mm PCD
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3มม. 139.7มม. 130มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ซิลเวอร์ Finishing PCD 5x114.3 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สีที่กำหนดเอง
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 143.1mm, 114.3~139.7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Multi PCD Alloy Wheel 5 Holes Forged Aluminium Alloy Wheels
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 98 มม |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, +15~+47mm/+15~+25mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้วขนาด 110 มม. CB Concave Design
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5/6*139.7 |
|---|---|
| ET: | -44มม., -44มม. |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

