ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 18 inch offroad wheel rims ] การจับคู่ 66 ผลิตภัณฑ์.
A356.2 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 5x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2021 ล้ออัลลอยดีไซน์ใหม่ 4x4 5x114.3 6x139.7 ล้อออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| MOQ: | 4pcs |
10mm ET PCD 114.3mm 4x4 Off Road Rims สำหรับรถบรรทุกขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ขอบล้อรถออฟโร้ด 4x4 ออฟโร้ด |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6 รู 4x4 ปิดขอบถนนพร้อมหมุดย้ำโครเมียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm,150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
18x8 PCD 5X100 5X112 5X120 ล้อแม็กหลังการขาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18x8 PCD 5X100 5X112 5X120 ล้อแม็กหลังการขาย |
|---|---|
| MOQ: | 1 ชุด |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบใหม่ |
ล้อแม็กหลังการขาย 5x160 PCD ที่ปรับแต่งได้ตามรูปแบบการไหล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18x8 PCD 5X100 5X112 5X120 ล้อแม็กหลังการขาย |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบใหม่ |
PCD 6 × 139.7 17 19 20 22 นิ้วออฟโรดขอบล้ออัลลอย 4x4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | SUV 4X4 17 19 20 22 นิ้วขอบล้ออัลลอยด์ออฟโร้ดล้อ PCD 6X139.7 |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
กำหนดเอง 4 × 4 Offroad หลังการขายล้ออลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2020 ขายส่งการออกแบบใหม่ 4 * 4 ล้ออัลลอยด์ออฟโร้ดจากประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 pCD ล้อแม็กซ์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
5 Spoke A356.2 4x4 5x127 6x139.7 OffRoad Rims สำหรับ Toyota tacoma FJ Cruiser Tundra
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
แบบจำลองอลูมิเนียมปลอมแปลง 5 × 114.3 19 นิ้วขอบ Staggered
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออัลลอยแบบจำลองแบบกำหนดเองล้ออลูมิเนียมปลอมแปลงออกแบบ 5x114.3 19 นิ้วล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

