ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 20 inch car wheel rim ] การจับคู่ 204 ผลิตภัณฑ์.
6x114.3 ขอบอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง 18 นิ้ว, 4Runner 18 นิ้วล้อ
| ชื่อ: | ล้ออัลลอยขนาด 17 นิ้ว 20 นิ้ว 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
ล้อแม็กรถยนต์ขนาด 15 นิ้ว 4 รูขนาดที่กำหนดเอง, ขอบล้อแม็กรถยนต์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100มม., 108มม., 112มม., 114.3มม., 4/8*100~114.3 |
|---|---|
| ET: | 20mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
รถ SUV 17x9 นิ้วรถบรรทุกล้อ 130mm PCD สีปรับแต่งได้
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 139.7mm, 114.3mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้อแม็กอลูมิเนียม 5 × 120 PCD หลังการขายล้อแม็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กอลูมิเนียม 5 × 120 PCD หลังการขายล้อแม็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
6x139.7 2500LBS เซ 17 นิ้วล้อแม็กหล่อสำหรับ Range Rover
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้ออลูมิเนียมขนาด 17 นิ้ว 6x139.7 6x114.3 4x4 รับน้ำหนักสูงสุด 2500LBS |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | เรนเจอร์ โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
กำหนดเองขั้นตอน Lip Forged Alloy ล้อ 19 นิ้วสำหรับ A5 A7 A8 GLE S65 C63
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 115 มม. 120.65 มม. 120 มม. 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 143.1 มม. 165 |
|---|---|
| ET: | 0 มม. 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 25 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 50 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม T6061 |
ล้อแม็กปลอมจำลองหลังการขายล้อแม็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ราคาโรงงานขายส่งแบบจำลองล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ปลอมแปลงหลังการขายล้อ Rims |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
สีบรอนซ์รถ 20 22 นิ้ว 5 × 120 ล้อแม็กหลังการขาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สีบรอนซ์รถ 20 22 นิ้ว 5 × 120 ล้อแม็กหลังการขาย |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ล้ออัลลอยฟอร์จขนาด 18 นิ้ว 66.56 มม. ทนต่อการกัดกร่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอย 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112/5x120 |
| ET: | 25mm~39mm |
ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

