ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 20 inch car wheel rim ] การจับคู่ 204 ผลิตภัณฑ์.
17 × 9 JWL ขอบล้อรถ Beadlock A356.2 ขอบล้ออลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Universal Car 17 × 9 6 รูล้ออัลลอยหล่อด้วย Beadlock |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
20 นิ้ว 6x139.7 ขอบอลูมิเนียมรถยนต์ล้อแม็กสีดำด้าน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 139.7 มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ซี่ลวดหลายซี่ปลอมแปลงขอบ 20 นิ้ว Chrome Mercedes
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอยด์ 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112 |
| ET: | 40mm |
ขอบล้ออัลลอย 17 นิ้ว,ขอบล้อเว้าฟอร์จน้ำหนักเบา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 143.1mm, 165.1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | ที่กำหนดเอง |
| การประกัน: | 3 ปี |
ล้อแม็กรถยนต์ 19 นิ้วปลอมแปลงล้อแม็กหลังการขาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กรถยนต์ 19 นิ้วปลอมแปลงล้อแม็กหลังการขาย |
|---|---|
| MOQ: | 8 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | แม่พิมพ์ใหม่ |
ขอบล้อรถอัลลอยขนาด 17 นิ้ว 4 × 4 สำหรับ Toyota Tacoma Tundra
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้อรถอัลลอยขนาด 17 นิ้ว 4 × 4 6x139.7 สำหรับโตโยต้าทาโคมาทุนดรา |
|---|---|
| สไตล์: | 2022 ดีไซน์ใหม่ |
| สี: | สีดำด้านหรือกำหนดเอง |
18 "19" PCD 5 × 114.3 อลูมิเนียมอัลลอยด์ออฟโร้ดขอบล้อรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ที่มีคุณภาพสูง 18 19 นิ้วขอบรถ PCD 5x114.3 หล่ออลูมิเนียมล้อรถออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
19 นิ้ว 20 นิ้ว 5 × 112 ขอบ AMG แบบจำลองเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 19 นิ้ว 20 นิ้ว 5 × 112 ขอบ AMG แบบจำลองเซ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
Matt Black Aluminium Car ขอบล้ออัลลอย 20 นิ้ว PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |

