ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ a356 2 17 aluminum wheel rims ] การจับคู่ 144 ผลิตภัณฑ์.
A356.2 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 5x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2021 ล้ออัลลอยดีไซน์ใหม่ 4x4 5x114.3 6x139.7 ล้อออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| MOQ: | 4pcs |
A356.2 Matte Black Polished 17inch ขอบล้อ Off Road
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 127 มม. 139.7 มม |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10mm |
| การประกัน: | 3 ปี |
20 นิ้ว 6x139.7 ขอบอลูมิเนียมรถยนต์ล้อแม็กสีดำด้าน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 139.7 มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
18 นิ้ว 19 นิ้ว 20 นิ้ว A356.2 ล้ออลูมิเนียมสีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Hot 18 19 20 นิ้วอลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อเครื่องสีดำหน้าหลังการขายรถล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
American Sport Car Thin Spoke Concave Alloy Wheels A356.2 Aluminium 19 Inch
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รถอเมริกันสปอร์ต ซี่ล้อเว้าบาง 15 16 17 18 19 นิ้ว ล้อแม็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ: | 4 ชิ้น |
Kipardo 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 114.3mm PCD
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3มม. 139.7มม. 130มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
VIA JWL 17 × 9.0 aftermarket 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อหลังการขาย 17X9.0 พร้อมล้ออัลลอยด์ VIA JWL สำหรับล้อรถ SUV ออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
Flow Formming 17 นิ้ว 18 นิ้ว PCD 5x114.3 ล้อแม็กรถยนต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กอัลลอย 15 16 17 18 นิ้ว ขอบล้ออัลลอย PCD 5x114.3 ล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
JWL VIA 17x8 16x8 6x139.7 4x4 Off Road Rims พร้อม Pcd
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2021 ขายร้อน 4x4 ล้อออฟโร้ด 16x8 17x8 ล้อออฟโร้ดพร้อมขอบล้ออัลลอยด์ pcd 6x139.7 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| MOQ: | 4pcs |
ทนต่อแรงกระแทก 18 20 22 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | ออฟโร้ดล้อรถบรรทุกเบาขอบ 18 20 22 นิ้ว 5X114.3 5X139.7 5X130 5X150 6X139.7 ล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |

