ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ a356 2 17 aluminum wheel rims ] การจับคู่ 144 ผลิตภัณฑ์.
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบ 5 รู 18 22 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบ 5 รู 18 22 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
15X6.5 16X7 17X7 หล่ออลูมิเนียมขอบล้อ CLASS JWL VIA TS16949
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 15X6.5 16X7 17X7 17X8 18X7.5 18X8 ขอบอลูมิเนียมสำหรับ CLASS JWL/VIA/TS16949 |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ: | 4 ชิ้น |
กำหนดเอง 18 นิ้ว 6 รู 4x100 อลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบล้อรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำหนดเอง 18 นิ้ว 6 รู 4x100 อลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบล้อรถ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ PCD 5x150 Off Road Wheels 17 นิ้วขอบรถบรรทุก
| ชื่อ: | ขอบล้ออัลลอยรถยนต์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | แดง |
TS16949 Benz เปลี่ยน 22x10 ล้อแม็กซ์ขอบล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | TS16949 Benz เปลี่ยน 22x10 ล้อแม็กซ์ขอบล้อ |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบปี 2021 |
SS Custom Concave Aluminium Alloy Forged Wheels Rims 19 นิ้ว 5 X 112
| กรมควบคุมมลพิษ: | 98mm-165.1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| วัสดุ: | A6061-T6, A356.2 T6 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
17 นิ้ว 6 × 139.7 A356.2 เชิงลบออฟเซ็ต 4x4 ขอบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17 นิ้ว 6x139.7 offset offset A356.2 อลูมิเนียมล้ออัลลอยด์ออฟโร้ดสำหรับรถปิคอัพ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
17 × 9 JWL ขอบล้อรถ Beadlock A356.2 ขอบล้ออลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Universal Car 17 × 9 6 รูล้ออัลลอยหล่อด้วย Beadlock |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
15 16 17 18 19 20 นิ้วล้ออลูมิเนียมหลังการขายขอบ
| วัสดุ: | A356.2 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การตกแต่ง: | หน้าโครม / ขัด / แปรง / มาคิน่า |

