ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ customized forged alloy wheel ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
SS Custom Concave Aluminium Alloy Forged Wheels Rims 19 นิ้ว 5 X 112
| กรมควบคุมมลพิษ: | 98mm-165.1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| วัสดุ: | A6061-T6, A356.2 T6 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
JWL มาตรฐาน 18 × 8 5 × 112 5 × 120 หลังการขายล้ออัลลอยหล่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JWL มาตรฐาน 18x8 5X112 5X120 ล้อรถอลูมิเนียมหลังการขายสำหรับ S63 S365 M4 M3 |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
15X6.5 17X8 18X7.5 18X8 TS16949 ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 15X6.5 16X7 17X7 17X8 18X7.5 18X8 ขอบอลูมิเนียมสำหรับ CLASS JWL/VIA/TS16949 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
Land Rover Replica Truck ขอบล้อรถอลูมิเนียมอัลลอยด์ 22 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 16-22 นิ้ว Replica Land Rover อลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบล้อรถ / ล้อรถบรรทุก |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
17 นิ้ว A356.2 อลูมิเนียมหล่อ 5x127 ล้อแม็กรถยนต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17นิ้วเดิมโรงงานอลูมิเนียมหล่อขอบล้อรถ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 60PCS |
หลังการขายความจุสูงไหลขึ้นรูปขอบล้อแม็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลังการขายความจุสูงไหลสร้างขอบล้อแม็กสตาร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | กำหนดเอง |
ล้ออลูมิเนียม 16 × 6 5 × 114.3 สำหรับโตโยต้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออลูมิเนียม 16 × 6 5 × 114.3 สำหรับโตโยต้า |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| การตกแต่ง: | ภาพวาด / กลึง / สี / กระจกตัด / ขัด |
เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | แดง |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 19 นิ้ว 20 นิ้ว 2 ชิ้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 19 นิ้ว 20 นิ้ว 2 ชิ้น |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ล้อปลอมแปลงอลูมิเนียมน้ำหนักเบา 6061-T6
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อปลอมแปลงอลูมิเนียมน้ำหนักเบา 6061-T6 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

