ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ customized forged alloy wheel ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
ซิลเวอร์ Finishing PCD 5x114.3 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สีที่กำหนดเอง
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 143.1mm, 114.3~139.7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
KIPARDO 6x139.7 หล่อล้ออัลลอยรถ A356.2 ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ออกแบบใหม่ขอบล้อ 18 นิ้วหล่อล้ออัลลอยด์สำหรับรถยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ: | 60PCS |
18 นิ้ว 19 นิ้ว 5x114.3 A356.2 ล้ออัลลอยขอบอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำหนดเอง 18 นิ้ว 19 นิ้ว 5x112 5x114.3 ล้อสปอร์ตหล่อขอบล้ออัลลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
ล้อหลังการขาย 15 นิ้วล้ออัลลอยขอบ 5x100
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2020 ใหม่หลังการขายล้อ 15 16 17 นิ้ว 5x100 ล้ออัลลอยด์ |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบปี 2021 |
ET 25 PCD 5x112 ล้ออลูมิเนียมฟอร์จยาวรับประกัน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 112mm, 120mm, 130mm |
|---|---|
| ET: | 35มม. 40มม. 42มม. 45มม. 50มม. 59 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Mutiพูด17 18 19นิ้วขอบล้ออัลลอยหล่อสำหรับbmw 3 series 5 series
| คำสำคัญ: | หล่อขอบล้ออัลลอยสำหรับbmw 3 series 5 series |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112,5x114.3,5x110 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
KIPARDO ขัดเงา 18 นิ้ว Al Toyota Casting Alloy Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ขัดเงา 18 นิ้ว Al Toyota Casting Alloy Wheels |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2/อลูมิเนียม |
| สี: | เงิน |
KIPARDO ล้ออัลลอยหล่อ 18 นิ้ว Al Toyota ขอบล้ออัลลอยด์ขัดเงา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ขัดเงา 18 นิ้ว Al Toyota Casting Alloy Wheels |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2/อลูมิเนียม |
| สี: | เงิน |
A356.2 ล้อแม็กซ์จำลอง Land Rover พร้อมโลโก้ที่กำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Land Rover ขอบล้อจำลองออกแบบใหม่ 2021 ล้ออัลลอยปี 2021 |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
404 Not Found
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่หลังการขายขอบล้ออัลลอยรถจำลองสำหรับ Land Rover |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |

