ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ flow forming forged alloy wheels ] การจับคู่ 116 ผลิตภัณฑ์.
ขอบล้ออลูมิเนียมขอบปากลึก 20 นิ้ว 4x4 สีแดงปิดถนน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17 18 19 20 นิ้วขอบปากลึกอลูมิเนียม 4x4 สีแดงล้อปิดถนน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| MOQ: | 4pcs |
ขอบล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์แบบจำลองของ Land Rover 18 "19" 20 "
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2021 Land Rover ล้อแบบจำลองการออกแบบใหม่ล่าสุด ดีไซน์ยอดนิยม 18"19" 20" |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
F150 6 × 139.7 17 นิ้วล้อ Beadlock ออฟโร้ด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | F150 6 × 139.7 17 นิ้วล้อ Beadlock ออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | สีดำ |
20" Replica Land Rover Off Road Oem Wheels พร้อมการขัดพื้นผิว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20" Replica Land Rover Off Road Oem Wheels พร้อมการขัดพื้นผิว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ล้ออัลลอยแบบจำลอง Camry
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JWL มาตรฐาน 17 "18" ขอบล้อรถทดแทน oem สำหรับ Camry |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
19 นิ้ว 20 นิ้ว 5 × 112 ขอบ AMG แบบจำลองเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 19 นิ้ว 20 นิ้ว 5 × 112 ขอบ AMG แบบจำลองเซ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
JWL VIA 16 นิ้ว 6 Lug 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JWL VIA ล้อขายส่งราคา 16 นิ้ว 6 Lug ออฟโร้ดรถบรรทุก 4X4 ล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | สีขาวสีแดง |
4 × 100 5 × 112 5 × 130 หลังการขาย 19 นิ้วล้อเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17 18 19 นิ้ว 4x100 5x112 ล้ออัลลอย 5x130 ขอบล้อหลังการขายจากประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
A356.2 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 5x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2021 ล้ออัลลอยดีไซน์ใหม่ 4x4 5x114.3 6x139.7 ล้อออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| MOQ: | 4pcs |
แบบจำลอง AUDI ขอบล้อแม็กรถยนต์ขนาด 20 21 22 นิ้วล้อรถอลูมิเนียมอัลลอยด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบบจำลอง AUDI ขอบล้อแม็กรถยนต์ขนาด 20 21 22 นิ้วล้อรถอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบปี 2021 |

