ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ forged concave wheels rims ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
ขอบล้ออัลลอย 17 นิ้ว,ขอบล้อเว้าฟอร์จน้ำหนักเบา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 143.1mm, 165.1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | ที่กำหนดเอง |
| การประกัน: | 3 ปี |
LSGZL 18 นิ้วล้ออัลลอยด์ปลอมแปลงสำหรับ Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130 มม. 120 มม. 108 มม. 115 มม. 112 มม. 127 มม. 100 มม. 139.7 มม. 98 มม. 165.1 มม. 114.3 มม. 120.65 |
|---|---|
| ET: | 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 50 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 25 มม. 0 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, |
ฟอร์จโลหะผสมเว้า 20 19 18 นิ้ว Staggered Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอร์จโลหะผสมเว้า 20 19 18 นิ้ว Staggered Rims |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
หลังการขาย 18 19 20 นิ้วล้ออัลลอยปลอมแปลงเว้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หลังการขาย 18 19 20 นิ้วล้ออัลลอยปลอมแปลงเว้า |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
SS Custom Concave Aluminium Alloy Forged Wheels Rims 19 นิ้ว 5 X 112
| กรมควบคุมมลพิษ: | 98mm-165.1mm |
|---|---|
| ET: | 10mm-50mm, 3mm-90mm |
| วัสดุ: | A6061-T6, A356.2 T6 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
KIPARDO ล้ออัลลอยหล่อ 18 นิ้ว Al Toyota ขอบล้ออัลลอยด์ขัดเงา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ขัดเงา 18 นิ้ว Al Toyota Casting Alloy Wheels |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2/อลูมิเนียม |
| สี: | เงิน |
ศูนย์ขัดเงาทองใบหน้าล้อ Monoblock ปลอมแปลงด้วยก้น FEA
| ชื่อ: | KIPARDO ศูนย์ขัดเงาทองคำขาวขนาด 18 นิ้วถึง 22 นิ้วพร้อมแปรงขัดผิวหน้า 2 ชิ้นปลอมแปลงล้อเว้าพร้อมทวาร |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ประหยัดเชื้อเพลิง 20 22 นิ้ว 5 × 120 หลังการขายล้อแม็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายร้อน 20 22 นิ้วสีดำล้อ 5x120 หลังการขาย 4x4 รถกีฬาขอบล้ออัลลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ปรับแต่ง 5x120 18 20 นิ้วล้อแม็กซ์เว้า TS16949
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5x120 18 20 นิ้วล้ออัลลอยขอบ 18 45/120 Aa AA aa |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบปี 2021 |

