ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ multi spoke 6x139 7 wheel ] การจับคู่ 4 ผลิตภัณฑ์.
สีดำบรอนซ์ R20 6x139.7 การออกแบบหลายซี่ล้อสำหรับรถออฟโร้ด
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 0~+15 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้อแม็กซ์หล่อสีดำขนาด 13 นิ้ว 17 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 13 14 15 16 17 นิ้ว Multi-Speak Black Aftermarket Cast Alloy ล้อรถยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ: | 4 ชิ้น |
เว้าลึกจาน 6 Lugs 20 นิ้ว 6x139.7 ขอบยางอลูมิเนียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 5/6/8*100~139.7 |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. -5 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
6 Lugs อลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อ 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ tacoma f150 toyota land cruiser
| ชื่อ: | ล้อแม็ก 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| จบ: | หลายสียังรองรับการปรับแต่ง |
1

