ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ via car aluminum rim ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
10mm ET PCD 114.3mm 4x4 Off Road Rims สำหรับรถบรรทุกขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ขอบล้อรถออฟโร้ด 4x4 ออฟโร้ด |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
127mm PCD ขอบล้อออฟโร้ด 18 นิ้ว 4X4 สีดำเงา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
17 นิ้ว PCD 5X150 SUV 4x4 Off Road Rims สำหรับรถบรรทุกขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ขอบล้ออัลลอยรถยนต์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 pCD ล้อแม็กซ์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้ออัลลอยแลนด์โรเวอร์เว้าลึกอลูมิเนียมอัลลอยด์ 6x139.7 17 นิ้ว
| ชื่อ: | ล้ออัลลอย 4x4 ขนาด 17 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว 17 นิ้ว |
6 Lugs อลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อ 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ tacoma f150 toyota land cruiser
| ชื่อ: | ล้อแม็ก 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| จบ: | หลายสียังรองรับการปรับแต่ง |
Replica Land Rover 17 "ขอบล้ออลูมิเนียม A356.2
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบบจำลอง Land Rover 17 นิ้วรถขายส่งใหม่ขอบล้ออลูมิเนียม Alumimun Via Jwl |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ Monoblock ขนาด 19 นิ้วสำหรับรถยนต์นั่งส่วนบุคคล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 19 นิ้วอลูมิเนียมอัลลอยด์ Monoblock Forged Wheels สำหรับรถยนต์นั่งส่วนบุคคล |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| รู: | 5,6 |
6 หลุม 18 นิ้วอลูมิเนียมอัลลอยด์ 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ใหม่ที่กำหนดเอง 18 นิ้ว 6 หลุมเคลือบอลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบล้อ Offroad |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| รู: | 5,6,8 |

