ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 16 inch car wheel rim ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
Matt Black Aluminium Car ขอบล้ออัลลอย 20 นิ้ว PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
17 18 19นิ้ว6x139.7 4x4ล้อออฟโร้ดสีดำด้านRims
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
แลนด์ครุยเซอร์ 20 นิ้ว 21 นิ้ว 5 × 150 ล้ออัลลอยแบบจำลอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JWL มาตรฐาน 20 นิ้ว 21 นิ้ว 5x150 Oem เปลี่ยนล้อ offroad สำหรับ Land Cruiser |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ซี่ลวดหลายซี่ปลอมแปลงขอบ 20 นิ้ว Chrome Mercedes
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอยด์ 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112 |
| ET: | 40mm |
20 นิ้ว 6x139.7 ขอบอลูมิเนียมรถยนต์ล้อแม็กสีดำด้าน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 139.7 มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ขอบล้ออัลลอยออฟโร้ด 6x150 กว้าง 9 นิ้วสำหรับรถกระบะ SUV
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
10 หลุม 22.5 x 8.25 ขอบล้อรถบรรทุกเหล็กไม่มียางสำหรับรถพ่วง
| กรมควบคุมมลพิษ: | 221mm |
|---|---|
| ET: | 165mm |
| จบ: | เงิน |
ป้องกันการกัดกร่อน 15 × 6.5 16 × 6.5 นิ้ว A356.2 ขอบล้ออัลลอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กโรงงาน ขอบ15x6.5 16x6.5นิ้ว ล้อร้อน ดีไซน์ใหม่ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
15 16 17 18 19 นิ้ว 4 × 108 5 × 120 ล้อเกิดขึ้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 15 16 17 18 19 นิ้ว 4×108 5×120 Flow Formed Wheels |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | กำหนดเอง |

