ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 16 inch car wheel rim ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
PCD 5 × 150 4 × 4 Off Road 5 Hole 16 นิ้วล้ออัลลอยแบบเว้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PCD 5 × 150 4 × 4 Off Road 5 Hole 16 นิ้วล้ออัลลอยแบบเว้า |
|---|---|
| สี: | ดำ |
| รู: | 6 |
Land Rover Replica Truck ขอบล้อรถอลูมิเนียมอัลลอยด์ 22 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 16-22 นิ้ว Replica Land Rover อลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบล้อรถ / ล้อรถบรรทุก |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
127mm PCD ขอบล้อออฟโร้ด 18 นิ้ว 4X4 สีดำเงา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ขอบล้ออัลลอย 17 นิ้ว,ขอบล้อเว้าฟอร์จน้ำหนักเบา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 143.1mm, 165.1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | ที่กำหนดเอง |
| การประกัน: | 3 ปี |
ล้อแม็กรถยนต์ 19 นิ้วปลอมแปลงล้อแม็กหลังการขาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กรถยนต์ 19 นิ้วปลอมแปลงล้อแม็กหลังการขาย |
|---|---|
| MOQ: | 8 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | แม่พิมพ์ใหม่ |
เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | แดง |
ขอบอลูมิเนียมขนาด 19 นิ้ว 5 รูสำหรับล้อรถ Mercedes
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้ออัลลอย 5 รูคุณภาพสูง 19 นิ้วขอบสำหรับ Mercedes Car Wheels |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| รู: | 5,6 |
18 "19" PCD 5 × 114.3 อลูมิเนียมอัลลอยด์ออฟโร้ดขอบล้อรถ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ที่มีคุณภาพสูง 18 19 นิ้วขอบรถ PCD 5x114.3 หล่ออลูมิเนียมล้อรถออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
16 นิ้ว 17 นิ้ว 18 นิ้ว 6 × 139.7 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4X4 ขอบล้อ 16 นิ้ว 18 นิ้ว 17 นิ้ว 6x139.7 offRoad ล้อรถ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| รู: | 5,6,8 |

