ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 18 inch aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 235 ผลิตภัณฑ์.
เว้า 4X114.3 ขอบล้อ Suv รถยนต์นั่งส่วนบุคคลล้ออลูมิเนียม
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| วัสดุ: | อัลลอย, อะลูมิเนียมอัลลอย |
| จบ: | สีดำ |
JWL VIA 18 นิ้ว 5x120 A356.2 ล้ออัลลอยด์อลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำหนดเองขายส่งรถออกแบบใหม่ 5x120 ขอบล้อจีนล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ราคาถูก |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
PCD 5x112 16 นิ้วล้ออลูมิเนียมหล่อหลังการขาย
| วัสดุ: | ล้ออลูมิเนียมแบบกำหนดเองขนาด 16 17 นิ้วคุณภาพสูงของจีนพร้อม PCD 5x112 |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบปี 2021 |
6x114.3 ขอบอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง 18 นิ้ว, 4Runner 18 นิ้วล้อ
| ชื่อ: | ล้ออัลลอยขนาด 17 นิ้ว 20 นิ้ว 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 pCD ล้อแม็กซ์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
127mm PCD ขอบล้อออฟโร้ด 18 นิ้ว 4X4 สีดำเงา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
20 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 4x4 Offroad Rims สำหรับ toyota fj cruisier
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ 4x4 ขนาด 20 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 20X9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
20 นิ้ว 6x139.7 ขอบอลูมิเนียมรถยนต์ล้อแม็กสีดำด้าน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 139.7 มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
การเปลี่ยน OEM 16x6.5 17x6.5 5x114.3 ล้อแม็กหล่อ
| วัสดุ: | 2019 ร้อน 16x6.5 17x6.5 5x114.3 ล้อแม็กล้อหล่อขาย |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบในปี 2564 |

