ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 18 inch aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 235 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 PCD Alloy Wheels
| ชื่อ: | ขอบล้อรถออฟโร้ด 4x4 ออฟโร้ด |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
อลูมิเนียม En 139.7 Pulgadas 4x4 Off Road Rims สำหรับรถบรรทุกขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
เว้าลึกจาน 6 Lugs 20 นิ้ว 6x139.7 ขอบยางอลูมิเนียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 5/6/8*100~139.7 |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. -5 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
16 17 นิ้ว 6x139.7 4x4 Offroad Wheels การออกแบบตาข่ายด้วย Chrome Rivets
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x127,6x139.7,5x150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, -12mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
หล่อ 17 นิ้ว 5X114.3 ล้อแม็กหลังการขาย BMW Alloy
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หล่อ 17 นิ้ว 5X114.3 ล้อแม็กหลังการขาย BMW Alloy |
|---|---|
| MOQ: | 4 ชิ้น (1 ชุด) |
| ประเภทล้อ: | การออกแบบที่ดี Good |
A356.2 วัสดุ 15 นิ้ว 4 รูล้ออลูมิเนียมหล่อ
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 4*100 |
|---|---|
| ET: | 35mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
20x12 PCD ปั่น 20 นิ้ว 4x4 6x139.7 6x114.3 Off Road Rims
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| การรับประกัน: | 36 เดือน |
น้ำหนักเบา 2 ชิ้น Forged Negative Offset 4x4 Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 19 20 21 22 นิ้วปรับแต่ง 2 ชิ้นปลอมแปลงเชิงลบออฟเซ็ตออฟโรด SUV ขอบล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
หล่ออลูมิเนียม 6x114.3 5x127 4x4 Pick Up Truck Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หล่ออลูมิเนียม 6x114.3 5x127 4x4 ขอบรถกระบะ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| สี: | สีบรอนซ์/ดำ |
เว้าลึกห้าซี่ 6 รู 6x114.3 ขอบล้อออฟโร้ด
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |

