ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 20 inch car wheel rim ] การจับคู่ 204 ผลิตภัณฑ์.
Oem 22 นิ้ว Range Rover ล้อแบบจำลอง 120 มม. อลูมิเนียมอัลลอยด์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
6 หลุมล้อแม็ก Offroad 6x139.7 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับ toyota ford
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
5x120 Aftermarket Forged Aluminium Alloy Wheels 42mm ET
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
A356.2 ล้อรถอลูมิเนียมหล่อ 5x112 ล้ออลูมิเนียมหลังการขาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขนาดที่กำหนดเองล้ออัลลอยด์ 15 นิ้ว 16 นิ้ว 17 นิ้ว 5x112 ขอบล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
ฟอร์จลูมิเนียมอัลลอยขอบล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ล้อปลอม 18 นิ้วถึง 24 นิ้วล้ออัลลอยแบบกำหนดเองออกแบบล้อปลอม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
9 นิ้ว 16 นิ้วขอบโครเมี่ยม Chrome Rivets รถจี๊ป Offroad Wheels
| ET: | 15mm, -12mm, 15mm, -12mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | การออกแบบตาข่ายด้วยหมุดโครเมียม |
| จบ: | แคนดี้เรด+หมุดโครเมียม |
ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้ว 4x4 ออฟโรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงงานจีนที่มีคุณภาพสูง 15 นิ้ว 4 * 4 ล้ออัลลอยด์ออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
JWL VIA BMW ขอบล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 8.5 นิ้ว 19 นิ้ว
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 112 มม. 5*112/5*120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm.25mm.35mm |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL
| ชื่อ: | 18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
น้ำหนักเบา 18 19 20 21 22 นิ้ว T6061 ล้ออลูมิเนียมฟอร์จ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 19 20 21 22 นิ้วปรับแต่ง T6061 อลูมิเนียมฟอร์จล้อกับ PCD 5x114.3 5x120 |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

