ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 20 inch car wheel rim ] การจับคู่ 204 ผลิตภัณฑ์.
PCD 6x139.7 เว้า 20x12 ล้ออัลลอยด์เว้าลึกสำหรับ JEEP TOYOTA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20x12 suv ล้อ ET -44 offroad rim,pcd 6x139.7 4X4 อัลลอยด์ขอบ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
| ET: | -44 |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้วขนาด 110 มม. CB Concave Design
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5/6*139.7 |
|---|---|
| ET: | -44มม., -44มม. |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้อแม็กรถยนต์จำลอง 20X9.5 20X8.5 สำหรับ Land Rover
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กรถยนต์จำลองขนาด 20X8.5 20X9.5 19X8.5 19X9.5 Kin-1022 สำหรับ Land Rover |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
A356.2 วัสดุ 15 นิ้ว 4 รูล้ออลูมิเนียมหล่อ
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 4*100 |
|---|---|
| ET: | 35mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
VIA ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ 40 มม. ET ปรับแต่งสีได้
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
A710 ล้อแม็ก Off Road 4 X 4 สำหรับรถ SUV 12mm
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127mm, 139.7mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, 12mm |
| การรับประกัน: | รับประกัน 3 ปี |
ล้ออัลลอยหลอม 19 18 นิ้ว 5 × 100
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขนาดที่กำหนดเองขอบล้ออลูมิเนียม 18 19 นิ้ว 5x100 รถยนต์ล้ออัลลอยหลอม |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ล้อแม็กรถยนต์สีดำ ล้ออัลลอยหลังการขายสีดำฟอร์จ 17 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กรถยนต์สีดำ ล้ออัลลอยหลังการขายสีดำฟอร์จ 17 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 PCD Alloy Wheels
| ชื่อ: | ขอบล้อรถออฟโร้ด 4x4 ออฟโร้ด |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
Deep Lip 4x4 Off Road ล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20 22 24 นิ้ว Deep Lip Aluminium Alloy 4x4 ล้อ OffRoad ล้อ |
|---|---|
| สี: | น้ำตาลเข้ม |
| รู: | 5,6,8 |

