ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 22 inch forged aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 52 ผลิตภัณฑ์.
6 Lugs อลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อ 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ tacoma f150 toyota land cruiser
| ชื่อ: | ล้อแม็ก 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| จบ: | หลายสียังรองรับการปรับแต่ง |
แบบจำลองอลูมิเนียมปลอมแปลง 5 × 114.3 19 นิ้วขอบ Staggered
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออัลลอยแบบจำลองแบบกำหนดเองล้ออลูมิเนียมปลอมแปลงออกแบบ 5x114.3 19 นิ้วล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ฟอร์จ 19 20 21 22 นิ้ว Die Casting เหล็กล้ออลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอร์จ 19 20 21 22 นิ้ว Die Casting เหล็กล้ออลูมิเนียม |
|---|---|
| รู: | 5,6,8 |
| ออกแบบ: | ล้อหลังการขาย |
กำหนดเอง 1 ชิ้น 2 ชิ้น 3 ชิ้นปลอมแปลงล้อแม็กซ์
| ชื่อ: | KIPARDO ฟอร์จล้ออัลลอยปรับแต่งการออกแบบ 1 ชิ้น 2 ชิ้น 3 ชิ้นผู้ผลิต 18 นิ้วถึง 24 นิ้วใช้ได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ปรับแต่ง |
Oem 22 นิ้ว Range Rover ล้อแบบจำลอง 120 มม. อลูมิเนียมอัลลอยด์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
JWL VIA BMW ขอบล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 8.5 นิ้ว 19 นิ้ว
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 112 มม. 5*112/5*120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm.25mm.35mm |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
ล้อหลอมอลูมิเนียมน้ำหนักเบา 3 ชิ้น
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| การตกแต่ง: | โครเมี่ยม / ขัด / แปรง |
รถ M5 M6 20 × 8.5 20 × 10 PCD 5 × 120 ล้ออลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รถ M5 M6 20 × 8.5 20 × 10 PCD 5 × 120 ล้ออลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
PCD 6 × 139.7 17 19 20 22 นิ้วออฟโรดขอบล้ออัลลอย 4x4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | SUV 4X4 17 19 20 22 นิ้วขอบล้ออัลลอยด์ออฟโร้ดล้อ PCD 6X139.7 |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

