ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 22 inch forged aluminum alloy wheels ] การจับคู่ 52 ผลิตภัณฑ์.
Kipardo 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 114.3mm PCD
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3มม. 139.7มม. 130มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้วขนาด 110 มม. CB Concave Design
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5/6*139.7 |
|---|---|
| ET: | -44มม., -44มม. |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบ 5 รู 18 22 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขอบ 5 รู 18 22 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
กำหนดเอง 17 18 19 20 21 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมหลอม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำหนดเอง 17 18 19 20 21 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมหลอม |
|---|---|
| สไตล์: | การออกแบบใหม่ |
| สี: | เงิน + ซี่มาก |
20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 อลูมิเนียมปลอมแปลงล้อแม็กซ์สำหรับรถคันหรู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 อลูมิเนียมปลอมแปลงล้อแม็กซ์สำหรับรถคันหรู |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
5x120 Aftermarket Forged Aluminium Alloy Wheels 42mm ET
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ล้ออัลลอยฟอร์จขนาด 18 นิ้ว 66.56 มม. ทนต่อการกัดกร่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอย 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112/5x120 |
| ET: | 25mm~39mm |
ซิลเวอร์ Finishing PCD 5x114.3 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สีที่กำหนดเอง
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 143.1mm, 114.3~139.7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Multi PCD Alloy Wheel 5 Holes Forged Aluminium Alloy Wheels
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 98 มม |
|---|---|
| ET: | 20mm, 25mm, 30mm, 35mm, +15~+47mm/+15~+25mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
VIA ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ 40 มม. ET ปรับแต่งสีได้
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

