ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 6x139 7 rims ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
ทอง 9 นิ้ว 20 นิ้วขอบ 6 Lug สำหรับรถ SUV รถกระบะขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ล้ออัลลอยด์ขนาด 20 นิ้ว 4x4 ;4x4 Off Road Rims |
|---|---|
| ขนาด: | 20X9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว;20 นิ้ว |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6 รู 4x4 ปิดขอบถนนพร้อมหมุดย้ำโครเมียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm,150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
A356.2 Aluminium Alloy 6H 20X12 "4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | A356.2 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6H 4x4 Off Road Rims |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| จบ: | สีดำด้าน, โลหะแมตต์กัน, บรอนซ์ด้าน, แคนดี้เรด, บรอนซ์ซาติน |
18 นิ้ว 19 นิ้ว 5x114.3 A356.2 ล้ออัลลอยขอบอลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กำหนดเอง 18 นิ้ว 19 นิ้ว 5x112 5x114.3 ล้อสปอร์ตหล่อขอบล้ออัลลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
6 หลุมล้อแม็ก Offroad 6x139.7 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับ toyota ford
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
ขอบล้อออฟโรด 4x4 ขนาด 20 นิ้ว Toyota Tacoma Tundra Alloy Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17 20นิ้ว4x4 offroadขอบล้ออัลลอยด์สำหรับรถยนต์ |
|---|---|
| สไตล์: | 2022 ดีไซน์ใหม่ |
| สี: | สีดำด้านหรือกำหนดเอง |
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 pCD ล้อแม็กซ์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
9 นิ้ว 16 นิ้วขอบโครเมี่ยม Chrome Rivets รถจี๊ป Offroad Wheels
| ET: | 15mm, -12mm, 15mm, -12mm |
|---|---|
| คำสำคัญ: | การออกแบบตาข่ายด้วยหมุดโครเมียม |
| จบ: | แคนดี้เรด+หมุดโครเมียม |
กันกระแทก 16 17 18 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | KIPARDO ล้ออัลลอย 4X4 ขนาด 17 นิ้วพอดี 6X139.7 5X150 ออฟโร้ด 16 นิ้วล้อ 18 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
17 18 19 20 22 นิ้วล้ออัลลอยสำหรับรถญี่ปุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 17x7.5 นิ้วล้อกับ pcd 6x139.7 เหมาะสำหรับรถญี่ปุ่นการออกแบบใหม่รถขอบล้ออัลลอย 17 18 19 20 22 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

