ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 6x139 7 rims ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
20 นิ้ว 6x139.7 ขอบอลูมิเนียมรถยนต์ล้อแม็กสีดำด้าน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 139.7 มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Offroad SUV BLACK RHINO 4X4 6x139.7 ขอบล้อ กระจกตัดจบ
| คำสำคัญ: | 4X4 6x139.7 BLACK RHINO ขอบล้อ SUV ออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
6x139.7 เว้าลึก 6 รูอลูมิเนียม Offroad Wheels
| กรมควบคุมมลพิษ: | 6x139.7 |
|---|---|
| ET: | -44mm/-19mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
20 นิ้ว 6 Lugs Offroad Alloy Pickup Suv 6x139.7 5x150 4x4 ขอบสำหรับ tacoma
| ชื่อ: | 17 18 19 20 นิ้ว 4x4 ล้อแม็กรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด: | 20X9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
จานลึก 6 รู 6x139.7 4x4 Off Road Rims อลูมิเนียมอัลลอยด์
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
JWL VIA 17x8 16x8 6x139.7 4x4 Off Road Rims พร้อม Pcd
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2021 ขายร้อน 4x4 ล้อออฟโร้ด 16x8 17x8 ล้อออฟโร้ดพร้อมขอบล้ออัลลอยด์ pcd 6x139.7 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| MOQ: | 4pcs |
Matt Black Aluminium Car ขอบล้ออัลลอย 20 นิ้ว PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
6x139.7 20 นิ้ว 4X4 ล้อแม็กรถยนต์ 15 มม. ET JWL ได้รับการรับรอง
| กรมควบคุมมลพิษ: | 6x139.7 |
|---|---|
| ET: | 0 มม. 10 มม. 15 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
เว้าลึกจาน 6 Lugs 20 นิ้ว 6x139.7 ขอบยางอลูมิเนียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 5/6/8*100~139.7 |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. -5 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
KIPARDO 6x139.7 หล่อล้ออัลลอยรถ A356.2 ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ออกแบบใหม่ขอบล้อ 18 นิ้วหล่อล้ออัลลอยด์สำหรับรถยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ: | 60PCS |

