ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ via car aluminum rim ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
ล้อแม็กรถยนต์ขนาด 15 นิ้ว 4 รูขนาดที่กำหนดเอง, ขอบล้อแม็กรถยนต์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100มม., 108มม., 112มม., 114.3มม., 4/8*100~114.3 |
|---|---|
| ET: | 20mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
17 นิ้วเครื่องหน้าล้ออลูมิเนียมปลอมแปลงทนต่อการกัดกร่อน
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. 30 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
F60632 R 18 นิ้วเซขอบล้อ 8.0j ขอบล้ออัลลอยสำหรับ Mercedes SL5
| กรมควบคุมมลพิษ: | 112mm |
|---|---|
| ET: | 25 มม. 30 มม. 35 มม |
| การรับประกัน: | รับประกัน 3 ปี |
ล้อแม็กหลังการขายแม็กซ์น้ำหนักเบา
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| การตกแต่ง: | โครเมี่ยม / ขัด / แปรง |
A356.2 Matte Black Polished 17inch ขอบล้อ Off Road
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 127 มม. 139.7 มม |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10mm |
| การประกัน: | 3 ปี |
18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL
| ชื่อ: | 18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้ว 4x4 ออฟโรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงงานจีนที่มีคุณภาพสูง 15 นิ้ว 4 * 4 ล้ออัลลอยด์ออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
6x139.7 เว้าลึก 6 รูอลูมิเนียม Offroad Wheels
| กรมควบคุมมลพิษ: | 6x139.7 |
|---|---|
| ET: | -44mm/-19mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
20x12 PCD ปั่น 20 นิ้ว 4x4 6x139.7 6x114.3 Off Road Rims
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| การรับประกัน: | 36 เดือน |

