ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ via car aluminum rim ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
Bespoke 1995 ขอบล้อ Mercedes Benz E Class 18 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอย 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5*112 |
| ET: | 38mm~45mm |
ขอบล้ออัลลอย 17 นิ้ว,ขอบล้อเว้าฟอร์จน้ำหนักเบา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 143.1mm, 165.1mm, 98mm |
|---|---|
| ET: | ที่กำหนดเอง |
| การประกัน: | 3 ปี |
A356.2 วัสดุ 15 นิ้ว 4 รูล้ออลูมิเนียมหล่อ
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 4*100 |
|---|---|
| ET: | 35mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
รถ SUV 17x9 นิ้วรถบรรทุกล้อ 130mm PCD สีปรับแต่งได้
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 139.7mm, 114.3mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ET12 ฟอร์จอลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อหน้าต่างมิลลิ่ง 20x10
| ET: | -12mm |
|---|---|
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
| สี 1: | สีดำด้าน+กระจกกัด+หมุดย้ำสีแดง |
American Sport Car Thin Spoke Concave Alloy Wheels A356.2 Aluminium 19 Inch
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รถอเมริกันสปอร์ต ซี่ล้อเว้าบาง 15 16 17 18 19 นิ้ว ล้อแม็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ: | 4 ชิ้น |
กันกระแทก 16 17 18 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | KIPARDO ล้ออัลลอย 4X4 ขนาด 17 นิ้วพอดี 6X139.7 5X150 ออฟโร้ด 16 นิ้วล้อ 18 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ล้อปลอมแปลงอลูมิเนียมน้ำหนักเบา 6061-T6
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อปลอมแปลงอลูมิเนียมน้ำหนักเบา 6061-T6 |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
8X150 Negative Offset 114.3 PCD 19 "A356.2 ล้อแม็กติดรถยนต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 8X150 Negative Offset 114.3 PCD 19 "A356.2 ล้อแม็กติดรถยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
5x120 Aftermarket Forged Aluminium Alloy Wheels 42mm ET
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

