ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ via car aluminum rim ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
JWL VIA มาตรฐาน 17 18 19 นิ้ว 5 × 112 ล้ออัลลอยแบบจำลอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ 17 18 19 นิ้ว, ขายส่ง 5 * 112 jwl ผ่านล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
PCD 6 × 139.7 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียมสำหรับ RANGER ROVER
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่ 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียม PCD 6x139.7 ล้อแบบจำลองสำหรับรถอเมริกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เชื้อเพลิง - ประสิทธิภาพ 16 "17" 20 "ล้อรถออฟโรด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | แดง |
ขอบล้ออัลลอย 18 นิ้วของรถยนต์อลูมิเนียม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 นิ้วปรับแต่งรถยอดนิยมล้ออลูมิเนียมล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ขอบอลูมิเนียมขนาด 19 นิ้ว 5 รูสำหรับล้อรถ Mercedes
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้ออัลลอย 5 รูคุณภาพสูง 19 นิ้วขอบสำหรับ Mercedes Car Wheels |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| รู: | 5,6 |
Universal Car 17 × 9 6 Hole Casting Wheel Alloy ด้วย Beadlock
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Universal Car 17 × 9 6 รูล้ออัลลอยหล่อด้วย Beadlock |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | กำหนดเอง |
TS16949 18 นิ้ว Custom Rims OEM ที่ยอมรับได้สำหรับ SUV Light Truck
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| จบ: | สีดำ, สีดำเงา+หน้าต่างกัด+หมุดโครเมียม |
ขอบล้อรถอัลลอยขนาด 17 นิ้ว 4 × 4 สำหรับ Toyota Tacoma Tundra
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้อรถอัลลอยขนาด 17 นิ้ว 4 × 4 6x139.7 สำหรับโตโยต้าทาโคมาทุนดรา |
|---|---|
| สไตล์: | 2022 ดีไซน์ใหม่ |
| สี: | สีดำด้านหรือกำหนดเอง |
Kipardo 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 114.3mm PCD
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3มม. 139.7มม. 130มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
18 นิ้ว 19 นิ้ว 5 หลุมขอบล้ออัลลอยรถสำหรับเชฟโรเลตมาลิบู
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 105 |
|---|---|
| ET: | 35mm, 38 |
| จบ: | สีดำ ปืน สีเทา |

