ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 16 inch car wheel rim ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
ล้อแม็กอลูมิเนียม 5 × 120 PCD หลังการขายล้อแม็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแม็กอลูมิเนียม 5 × 120 PCD หลังการขายล้อแม็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
6x139.7 2500LBS เซ 17 นิ้วล้อแม็กหล่อสำหรับ Range Rover
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้ออลูมิเนียมขนาด 17 นิ้ว 6x139.7 6x114.3 4x4 รับน้ำหนักสูงสุด 2500LBS |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | เรนเจอร์ โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
กำหนดเองขั้นตอน Lip Forged Alloy ล้อ 19 นิ้วสำหรับ A5 A7 A8 GLE S65 C63
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 115 มม. 120.65 มม. 120 มม. 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 143.1 มม. 165 |
|---|---|
| ET: | 0 มม. 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 25 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 50 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม T6061 |
Bespoke 1995 ขอบล้อ Mercedes Benz E Class 18 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอย 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5*112 |
| ET: | 38mm~45mm |
ล้ออัลลอยฟอร์จขนาด 18 นิ้ว 66.56 มม. ทนต่อการกัดกร่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ Kipardo PCD 5x120 ล้ออัลลอย 19 นิ้ว สำหรับ BMW |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5x112/5x120 |
| ET: | 25mm~39mm |
ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทนความร้อน 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 ล้ออลูมิเนียมปลอมแปลง |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
6 Lugs อลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อ 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ tacoma f150 toyota land cruiser
| ชื่อ: | ล้อแม็ก 20 นิ้ว 6x139.7 สำหรับ toyota tacoma 4Runner |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| จบ: | หลายสียังรองรับการปรับแต่ง |
PCD 6 × 139.7 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียมสำหรับ RANGER ROVER
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่ 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียม PCD 6x139.7 ล้อแบบจำลองสำหรับรถอเมริกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
รถสปอร์ต SUV หลังการขาย 18 นิ้วขอบ Staggered
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 นิ้วหลังการขาย 5x112 5x120 ขอบ SUV รถสปอร์ตที่กำหนดเองกลึงใบหน้าหลังการขายล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
18 นิ้ว 19 นิ้ว 5 × 114.3 การไหลสีดำขึ้นรูปขอบล้อรถปลอม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 18 นิ้ว 19 นิ้ว 5 × 114.3 การไหลสีดำขึ้นรูปขอบล้อรถปลอม |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |

