ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 16 inch car wheel rim ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
4 × 4 รถ 16 × 8 17 × 8 PCD 6 × 139.7 17 นิ้วล้อเซ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 × 4 รถ 16 × 8 17 × 8 PCD 6 × 139.7 17 นิ้วล้อเซ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
17 นิ้วเครื่องหน้าล้ออลูมิเนียมปลอมแปลงทนต่อการกัดกร่อน
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. 30 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
รถ SUV 17x9 นิ้วรถบรรทุกล้อ 130mm PCD สีปรับแต่งได้
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 139.7mm, 114.3mm |
|---|---|
| ET: | 0mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
JWL VIA 5x1143 20 นิ้ว Bmw Casting Alloy Wheels
| กรมควบคุมมลพิษ: | 5*112/5*120 |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 30 มม. 35 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
6*139.7 BLACK RHINO อลูมิเนียมเว้า 16 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4X4 6 * 139.7 BLACK RHINO วงล้ออลูมิเนียมเว้าออฟโร้ด |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
20 × 12 6 × 139.7 อลูมิเนียม 4x4 ล้อรถบรรทุก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20 × 12 6 × 139.7 อลูมิเนียม 4x4 ล้อรถบรรทุก |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| การตกแต่ง: | หน้าโครม / ขัด / แปรง / มาคิน่า |
20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 อลูมิเนียมปลอมแปลงล้อแม็กซ์สำหรับรถคันหรู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20 "21" 22 "5 × 112 5 × 114.3 5 × 120 อลูมิเนียมปลอมแปลงล้อแม็กซ์สำหรับรถคันหรู |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
8X150 Negative Offset 114.3 PCD 19 "A356.2 ล้อแม็กติดรถยนต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 8X150 Negative Offset 114.3 PCD 19 "A356.2 ล้อแม็กติดรถยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยขนาด 16 "17" 18 "19"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายส่งหลังการขายขอบล้ออัลลอยรถหล่อล้อริม 16 '' 17 '' 18 '' 19 '' ขอบ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ PCD 5x150 Off Road Wheels 17 นิ้วขอบรถบรรทุก
| ชื่อ: | ขอบล้ออัลลอยรถยนต์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |

