ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ via car aluminum rim ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
PCD 6x139.7 เว้า 20x12 ล้ออัลลอยด์เว้าลึกสำหรับ JEEP TOYOTA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20x12 suv ล้อ ET -44 offroad rim,pcd 6x139.7 4X4 อัลลอยด์ขอบ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
| ET: | -44 |
กำหนดเอง 1 ชิ้น 2 ชิ้น 3 ชิ้นปลอมแปลงล้อแม็กซ์
| ชื่อ: | KIPARDO ฟอร์จล้ออัลลอยปรับแต่งการออกแบบ 1 ชิ้น 2 ชิ้น 3 ชิ้นผู้ผลิต 18 นิ้วถึง 24 นิ้วใช้ได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | T6061 |
| สี: | ปรับแต่ง |
16 นิ้ว 6x139.7 5x127 6x135 ล้อรถบรรทุกอลูมิเนียมหล่อแรงดันต่ำสำหรับรถปิคอัพ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 16 นิ้ว 6x139.7 5x127 6x135 ล้อรถบรรทุกอลูมิเนียมหล่อแรงดันต่ำสำหรับรถปิคอัพ |
|---|---|
| สไตล์: | 2021 การออกแบบใหม่ |
| สี: | ดำ |
รถสปอร์ตเว้าซี่ล้ออัลลอยขนาด 15 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รถอเมริกันสปอร์ต ซี่ล้อเว้าบาง 15 16 17 18 19 นิ้ว ล้อแม็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม A356.2 |
| ขั้นต่ำ: | 4PCS |
JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 ล้อแม็กหล่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JWL 19" Toyota HONDA Civic A356.2 ล้อแม็กซ์หล่อ |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | โตโยต้า、ฮอนด้า |
| วัสดุ: | A356.2 |
6 หลุมล้อแม็ก Offroad 6x139.7 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับ toyota ford
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
กำหนดเองขั้นตอน Lip Forged Alloy ล้อ 19 นิ้วสำหรับ A5 A7 A8 GLE S65 C63
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 115 มม. 120.65 มม. 120 มม. 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 143.1 มม. 165 |
|---|---|
| ET: | 0 มม. 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 25 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 50 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม T6061 |
17 นิ้ว 6x114.3 รถบรรทุก Offroad ล้อ Chrome Material
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
Oem 22 นิ้ว Range Rover ล้อแบบจำลอง 120 มม. อลูมิเนียมอัลลอยด์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

