ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 16 inch car wheel rim ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
Oem 22 นิ้ว Range Rover ล้อแบบจำลอง 120 มม. อลูมิเนียมอัลลอยด์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 5x120 |
|---|---|
| ET: | 45mm, 45mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
6 หลุมล้อแม็ก Offroad 6x139.7 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับ toyota ford
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
5x120 Aftermarket Forged Aluminium Alloy Wheels 42mm ET
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ฟอร์จลูมิเนียมอัลลอยขอบล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | KIPARDO ล้อปลอม 18 นิ้วถึง 24 นิ้วล้ออัลลอยแบบกำหนดเองออกแบบล้อปลอม |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
404 Not Found
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่หลังการขายขอบล้ออัลลอยรถจำลองสำหรับ Land Rover |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | แลนด์โรเวอร์ |
| วัสดุ: | A356.2 |
Dimond Cut A356.2 Pick Up Deep Dish 4x4 Off Road Rims
| วัสดุ: | A356.2 |
|---|---|
| สี: | ปรับแต่ง |
| การตกแต่ง: | หน้าต่างมิลลิ่ง |
JWL VIA BMW ขอบล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 8.5 นิ้ว 19 นิ้ว
| กรมควบคุมมลพิษ: | 120 มม. 112 มม. 5*112/5*120 |
|---|---|
| ET: | 30mm, 35mm, 25mm, 30mm.25mm.35mm |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
A356.2 5x100 5x114.3 ล้อแม็กรถยนต์สำหรับ Audi A5 A3
| วัสดุ: | A356.2 |
|---|---|
| สี: | ปรับแต่ง |
| การตกแต่ง: | หน้าเครื่อง |
20x12 PCD ปั่น 20 นิ้ว 4x4 6x139.7 6x114.3 Off Road Rims
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | -44 |
| การรับประกัน: | 36 เดือน |

