ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ 16 inch car wheel rim ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL
| ชื่อ: | 18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
PCD 6x139.7 เว้า 20x12 ล้ออัลลอยด์เว้าลึกสำหรับ JEEP TOYOTA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20x12 suv ล้อ ET -44 offroad rim,pcd 6x139.7 4X4 อัลลอยด์ขอบ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
| ET: | -44 |
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้วขนาด 110 มม. CB Concave Design
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5/6*139.7 |
|---|---|
| ET: | -44มม., -44มม. |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
เว้าลึกจาน 6 Lugs 20 นิ้ว 6x139.7 ขอบยางอลูมิเนียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 5/6/8*100~139.7 |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. -5 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
JWL 19 "Toyota HONDA Civic A356.2 ล้อแม็กหล่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | JWL 19" Toyota HONDA Civic A356.2 ล้อแม็กซ์หล่อ |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ: | โตโยต้า、ฮอนด้า |
| วัสดุ: | A356.2 |
A356.2 วัสดุ 15 นิ้ว 4 รูล้ออลูมิเนียมหล่อ
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 4*100 |
|---|---|
| ET: | 35mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
แบบจำลอง TE37 18 นิ้ว 5 × 114.3 5 × 112 ล้ออัลลอยด์ที่เกิดขึ้น Flow
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบบจำลอง TE37 18 นิ้ว 5 × 114.3 5 × 112 ล้ออัลลอยด์ที่เกิดขึ้น Flow |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ชิ้นส่วนล้อ Monoblock ปลอมแปลงสำหรับนักแข่งชั้นนำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | One Piece Monoblock Forged Wheels สำหรับนักแข่งชั้นยอด |
|---|---|
| วัสดุ: | 6061-T6 |
| สี: | กำหนดเอง |
Cusomized 20 นิ้ว OEM 5x112 Forged Wheels Black Finishing
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 30 มม. 35 มม. 40 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
VIA ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ 40 มม. ET ปรับแต่งสีได้
| กรมควบคุมมลพิษ: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

