ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ขนาด 15 นิ้วขนาด 110 มม. CB Concave Design
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5/6*139.7 |
|---|---|
| ET: | -44มม., -44มม. |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Matt Black Aluminium Car ขอบล้ออัลลอย 20 นิ้ว PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
20 × 12 6 × 139.7 อลูมิเนียม 4x4 ล้อรถบรรทุก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20 × 12 6 × 139.7 อลูมิเนียม 4x4 ล้อรถบรรทุก |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| การตกแต่ง: | หน้าโครม / ขัด / แปรง / มาคิน่า |
ล้ออัลลอยแลนด์โรเวอร์เว้าลึกอลูมิเนียมอัลลอยด์ 6x139.7 17 นิ้ว
| ชื่อ: | ล้ออัลลอย 4x4 ขนาด 17 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว 17 นิ้ว |
LSGZL 18 นิ้วล้ออัลลอยด์ปลอมแปลงสำหรับ Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130 มม. 120 มม. 108 มม. 115 มม. 112 มม. 127 มม. 100 มม. 139.7 มม. 98 มม. 165.1 มม. 114.3 มม. 120.65 |
|---|---|
| ET: | 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 50 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 25 มม. 0 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, |
ขอบล้ออัลลอยออฟโร้ด 6x150 กว้าง 9 นิ้วสำหรับรถกระบะ SUV
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
Kipardo 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 114.3mm PCD
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3มม. 139.7มม. 130มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
อลูมิเนียม En 139.7 Pulgadas 4x4 Off Road Rims สำหรับรถบรรทุกขนาดเล็ก
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
ขอบล้อรถสปอร์ต 18 19 นิ้ว แบบสปอร์ต อะลูมินัมอัลลอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้อรถอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | จิตรกรรม, ไดมอนด์คัท , กำหนดเอง |

