ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
OEM 5x150 17 นิ้ว Off Road Wheels สำหรับ toyota honda
| ชื่อ: | ล้ออัลลอยขนาด 17 นิ้ว 20 นิ้ว 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
เว้าลึกจาน 6 Lugs 20 นิ้ว 6x139.7 ขอบยางอลูมิเนียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 120mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 5/6/8*100~139.7 |
|---|---|
| ET: | 20 มม. 25 มม. -5 มม |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
กันกระแทก 16 17 18 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | KIPARDO ล้ออัลลอย 4X4 ขนาด 17 นิ้วพอดี 6X139.7 5X150 ออฟโร้ด 16 นิ้วล้อ 18 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ทนต่อแรงกระแทก 18 20 22 นิ้ว 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | ออฟโร้ดล้อรถบรรทุกเบาขอบ 18 20 22 นิ้ว 5X114.3 5X139.7 5X130 5X150 6X139.7 ล้อแม็กซ์ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
จานลึก 6 รู 6x139.7 4x4 Off Road Rims อลูมิเนียมอัลลอยด์
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ PCD 5x150 Off Road Wheels 17 นิ้วขอบรถบรรทุก
| ชื่อ: | ขอบล้ออัลลอยรถยนต์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3 มม. 139.7 มม. 150 มม |
| ET: | 0 มม. 10 มม. 18 มม. 12 มม |
Black Milled PCD Jante 17 นิ้ว 4x4 Off Road Rims ทนต่อแรงกระแทก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PCD 6x139.7 17x9 ล้อออฟโร้ด 17 นิ้ว ขอบล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 127mm, 139.7mm |
| ET: | 10mm, 0mm, -12mm |
127mm PCD ขอบล้อออฟโร้ด 18 นิ้ว 4X4 สีดำเงา
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 135 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 10mm, -10 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
20 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 อลูมิเนียมอัลลอยด์ 4x4 Offroad Rims สำหรับ toyota fj cruisier
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ 4x4 ขนาด 20 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาด: | 20X9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
20 นิ้ว 6 Lugs Offroad Alloy Pickup Suv 6x139.7 5x150 4x4 ขอบสำหรับ tacoma
| ชื่อ: | 17 18 19 20 นิ้ว 4x4 ล้อแม็กรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด: | 20X9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |

