ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
20 นิ้ว 6x139.7 ขอบอลูมิเนียมรถยนต์ล้อแม็กสีดำด้าน
| กรมควบคุมมลพิษ: | 127 มม. 139.7 มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 15mm, 18mm, 12 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
6 หลุม 20 นิ้ว 6 × 139.7 4x4 Off Road Rims
| วัสดุ: | A356.2 |
|---|---|
| สี: | ปรับแต่ง |
| จบ: | โครเมียม/ขัด/แปรง/หน้ามาชีน่า |
20 นิ้ว 6 × 139.7 5 × 150 4x4 Off Road Rims
| ชื่อ: | ล้อออฟโรดแม็ก 20 นิ้วขอบ 6x139.7 5x150 4X4 ล้อ |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ปรับแต่ง |
ขอบอลูมิเนียมขนาด 19 นิ้ว 5 รูสำหรับล้อรถ Mercedes
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขอบล้ออัลลอย 5 รูคุณภาพสูง 19 นิ้วขอบสำหรับ Mercedes Car Wheels |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| รู: | 5,6 |
สีดำบรอนซ์ R20 6x139.7 การออกแบบหลายซี่ล้อสำหรับรถออฟโร้ด
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm, 5x120 |
|---|---|
| ET: | 0mm, 0~+15 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
PCD 6x139.7 เว้า 20x12 ล้ออัลลอยด์เว้าลึกสำหรับ JEEP TOYOTA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 20x12 suv ล้อ ET -44 offroad rim,pcd 6x139.7 4X4 อัลลอยด์ขอบ |
|---|---|
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
| ET: | -44 |
18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL
| ชื่อ: | 18 นิ้ว 6x114.3 6x139.7 4x4 Off Road Rims Aluminium ALLOY WHEEL |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
6x114.3 ขอบอลูมิเนียมแบบกำหนดเอง 18 นิ้ว, 4Runner 18 นิ้วล้อ
| ชื่อ: | ล้ออัลลอยขนาด 17 นิ้ว 20 นิ้ว 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 18x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6 รู 4x4 ปิดขอบถนนพร้อมหมุดย้ำโครเมียม
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm,150mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |

