ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ลูคัสเมนเดสล้อที่ยอดเยี่ยมคุณภาพดีและการออกแบบที่ดี -
คอนสแตนตินคูเลบาคินมันเป็นคำสั่งซื้อทางเพราะเป็นครั้งแรกสำหรับฉันที่ซื้อล้อปลอมแปลง
คำหลัก [ aluminum 139 7 pcd alloy wheels ] การจับคู่ 51 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม 17 นิ้ว 6 รู Offroad 139.7 pCD ล้อแม็กซ์
| กรมควบคุมมลพิษ: | 139.7mm |
|---|---|
| ET: | 18mm, -12mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Matt Black Aluminium Car ขอบล้ออัลลอย 20 นิ้ว PCD 6x139.7
| ET: | 12mm |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
ET12 ฟอร์จอลูมิเนียมอัลลอยด์ล้อหน้าต่างมิลลิ่ง 20x10
| ET: | -12mm |
|---|---|
| วัสดุ: | อัลลอย อะลูมิเนียม |
| สี 1: | สีดำด้าน+กระจกกัด+หมุดย้ำสีแดง |
กำหนดเองขั้นตอน Lip Forged Alloy ล้อ 19 นิ้วสำหรับ A5 A7 A8 GLE S65 C63
| กรมควบคุมมลพิษ: | 100 มม. 108 มม. 112 มม. 114.3 มม. 115 มม. 120.65 มม. 120 มม. 127 มม. 130 มม. 139.7 มม. 143.1 มม. 165 |
|---|---|
| ET: | 0 มม. 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 25 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 50 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม T6061 |
LSGZL 18 นิ้วล้ออัลลอยด์ปลอมแปลงสำหรับ Bentley Mercedes Continental GT X5X6X7
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130 มม. 120 มม. 108 มม. 115 มม. 112 มม. 127 มม. 100 มม. 139.7 มม. 98 มม. 165.1 มม. 114.3 มม. 120.65 |
|---|---|
| ET: | 10 มม. 15 มม. 18 มม. 20 มม. 50 มม. 30 มม. 35 มม. 40 มม. 42 มม. 45 มม. 25 มม. 0 มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม, |
ขอบล้ออัลลอยออฟโร้ด 6x150 กว้าง 9 นิ้วสำหรับรถกระบะ SUV
| ชื่อ: | ล้อแม็กรถยนต์ออฟโร้ด 4x4 |
|---|---|
| ขนาด: | 17x9,20x9 |
| ความกว้าง: | 9 นิ้ว |
PCD 6 × 139.7 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียมสำหรับ RANGER ROVER
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การออกแบบใหม่ 20 22 นิ้วขอบอลูมิเนียม PCD 6x139.7 ล้อแบบจำลองสำหรับรถอเมริกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | A356.2 |
| สี: | ที่กำหนดเอง |
ซิลเวอร์ Finishing PCD 5x114.3 ล้ออลูมิเนียมอัลลอยด์สีที่กำหนดเอง
| กรมควบคุมมลพิษ: | 130mm, 115mm, 127mm, 139.7mm, 114.3mm, 120.65mm, 143.1mm, 114.3~139.7 |
|---|---|
| ET: | 0mm |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
Kipardo 22 นิ้วล้ออลูมิเนียมฟอร์จ 114.3mm PCD
| กรมควบคุมมลพิษ: | 114.3มม. 139.7มม. 130มม. 150 |
|---|---|
| ET: | 0mm, -44 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

